Home Vipindi Zinga: Kwa nini pendekezo la kuzuia magavana wasigombee viti vya siasa halitafaulu?

Zinga: Kwa nini pendekezo la kuzuia magavana wasigombee viti vya siasa halitafaulu?

0
Seneta Chimera Mwinzagu ambaye anapendekeza magavana wazuiliwe kugombea viti vingine vya siasa.

Mchambuzi wa masuala ya siasa Martin Andati anasema kuwa pendekezo la seneta mteule Chimera Mwinzagu la kuwazuia magavana waliohudumu katika wadhifa huo kutogombea tena viti vya kisiasa halitafua dafu.

Kulingana na Andati, pendekezo hilo litakuwa linakiuka haki zao za kikatiba.

feedback@kbc.co.ke | Website | + posts