Home Michezo Waziri Owalo awarai Posta Rangers kuikomoa Tuskers FC

Waziri Owalo awarai Posta Rangers kuikomoa Tuskers FC

0

Waziri wa Habari, Mawasiliano na Uchumi wa Kidigitali Eliud Owalo ameitia hamasa klabu ya Posta Rangers kuwashinda Tusker FC katika mechi ya Ligi Kuu itakayochezwa kesho Jumatano.

Akizungumza jana Jumatatu alipoandalia timu hiyo dhifa ya chamcha, Owalo alikariri kujitolea kuboresha maslahi ya wachezaji wa timu hiyo ili wawe katika nafasi nzuri kuwania ubingwa wa ligi kuu msimu ujao.

Website | + posts

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here