Home Biashara Barabara ya ndege yafungwa JKIA

Barabara ya ndege yafungwa JKIA

0

Barabara ya ndege imefungwa katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Jomo Kenyatta, JKIA. 

Mamlaka ya Kusimamia Viwanja vya Ndege nchini, KAA inasema hatua hiyo imetokana na kisa kilichohusisha ndege moja, ingawa haikutoa maelezo ya kina kuhusiana na kisa hicho.

“Hakuna majeruhi walioripotiwa. Uondoaji wa ndege hiyo unaendelea,” ilisema KAA katika taaifa kwa abiria.

“Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliosababishwa na tutatoa taarifa zaidi muda mfupi ujao.”

 

Website | + posts

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here